คำเตือน : ห้ามโอนเงินก่อนทุกกรณี ทางเว็บไซต์ไม่ขอรับผิดชอบต่อกรณีใดๆทั้งสิ้น
เงินอยู่ในกระเป๋าท่าน ท่านต้องระวังเอง ให้ถือคติเงินมาผ้าหลุดไว้
** ยกเว้นน้องๆที่อยู่ในห้อง VIP First Class ที่ได้รับการการันตีจากเว็บไซต์เท่านั้น **
KL Modeling

‪❤️✅สาวรับงานพิษณุโลก‬ในตัวเมือง ✅❤️ไลน์:slvip789 รายละเอียด หญิงแท้ ขาว ตัวเล็ก หุ่นดี อกเล็ก อกใหญ น่ารักใสๆมีให้เลือก

sideline, ไซด์ไลน์, สาวไซด์ไลน์, sideline club, เด็กไซด์ไลน์, หาสาวไซด์ไลน์
sexy000

‪❤️✅สาวรับงานพิษณุโลก‬ในตัวเมือง ✅❤️ไลน์:slvip789 รายละเอียด หญิงแท้ ขาว ตัวเล็ก หุ่นดี อกเล็ก อกใหญ น่ารักใสๆมีให้เลือก

โพสต์โดย sexy000 ศุกร์ 23 ส.ค. 2019 4:01 pm

@ _พิษณุโลก ~ มีน้องๆสาวสวย [ หญิงแท้ ]
ไซค์ไลน์รับงานในตัวเมืองเท่านั้น
~ น้องๆอายุ 20-28 ปี / คัดเกรด:หุ่น:ผิว:หน้าตา:  
                      #~#~#~#~#~#~#~#
ให้เลือกหลายคนตามเสป็ค { เลือกจากรูปถ่าย}ตัวจริงตรงตามรูป ไม่มีเสียบ ไม่มีแทน ไม่ใช้รูปคนอื่นส่งจ้า  น้องๆบริการดี มีอารมร่วม สร้างฟิวแฟนได้ตามใจลูกค้าเลยค่ะ เอาใจเก่ง คุยเก่งรับรองคุณภาพค่ะ ปลอดภัย คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
# (ราคาน้องๆ 1500ราคานี้สงวนสิทธิ์เฉพาะลูกค้าคนไทยเท่านั้น. )
#. (ราคาสำหรับลูกค้าต่างชาติ. 2000-2500)
เราคัดเลือกแต่น้องที่บริการดี มีคุณภาพ ส่งถึงคุณ***แน่นอนค่ะ***  ขอคนที่นัดจริง ไม่ต่อราคาเผื่อได้. ไม่คุยเรื่อยเปื่อยค่ะ
  Ξ หากท่านใดไม่มั่นใจในการส่งของเรา~ผ่านได้เลยค่ะ / เราซื่อตรงต่อลูกค้าเสมอ   
       Γ....น้องๆมีให้เลือกทุกวันจ้า_แวะเวียนเข้ามาทักทายได้เลย // ยินดีรับใช้ทุกท่านจากใจ..
                ^^ เวลาทำการ.  10.30-03.00น
{ไม่มีเลือกไปดูตัวนะคะ น้องๆทุกคนผ่านการเช็คหน้าตาแล้วค่ะ}.  
จ่ายเงินหน้างานค่ะ ไม่โอนก่อน*
ไม่รับลูกค้าฝังมุก ผ่าเบ้นซ์ ทำของทุกกรณี*
            + ยินดีให้คำแนะนำสำหรับ
คนที่สนใจจริงนะค่ะ ...🙏🏻

ย้อนกลับไปยัง