เตือนเพื่อนๆที่ชอบSLระวังแก๊งค์18มงกุฎสุขุมวิทและอุดมสุข

sideline, ไซด์ไลน์, สาวไซด์ไลน์, sideline club, เด็กไซด์ไลน์, หาสาวไซด์ไลน์
krajowpiew

เตือนเพื่อนๆที่ชอบSLระวังแก๊งค์18มงกุฎสุขุมวิทและอุดมสุข

โพสต์โดย krajowpiew อังคาร 02 มิ.ย. 2015 12:52 am

พอดีเมื่อวานเครียดเรื่องงานนิดหนึ่งครับก็เลยอยากมีความสุขบ้างเพื่อปลดปล่อยนิดหนึ่ง ก็เลยหาข้อมูลน้องๆที่เขาโพรสเอาไว้ที่เขาตั้งใจทำงานเพื่ออนาคตของเขาหรือเหตุที่จำเป็นต้องทำผมคนหนึ่งให้เกรียติกับอาชีพนี้มากเพราะเข้าใจ ก็เลยปรึกษาพี่ๆนักชอบเหมือนกันทางเว๊ปเพื่อหาข้อมูลพี่ๆเขาก็แน่นำมาว่าระวังแถวอุดมสุขุและสุขุมวิทหน่อยนะครับผมก็เลยบอกพี่ๆว่าอาจจะไม่ได้เป็นกันทุกคน (เป็นคนคิดติดบวกนะครับ)
พอดีเจอข้อมูลน้องๆที่ตรงตาม spec พอดีครับก็เลยโทรเช็คน้องๆว่าใช่ชื่อและเบอร์ของน้องเขาไหมหรืออาจจะโดนแกล้งโพรสไว้ แต่น้องเขายืนยันว่าตัวเขาจริงครับลงไว้ชื่อน้องเนยครับระบุรับงานแถวสุขขุมวิทและอุดมสุขุ อ่างานนี้ได้ขึ้นสวรรค์สักที่ไช่เลยน้องคนนี้ ก็เลยตกลงไปนัดน้องพอไปถึงที่สุขวิท 103 เลยโทรหาน้องเขาครับว่านัดกันโรงแรมไหนดี น้องเขาบอกว่าเจอกันที่โรงแรมอุดมสุขซอย 9 ครับ แล้วเปิดห้องแล้วบอกหมายเลขห้องกับน้องเขาครับเดียวน้องเขาจะเขาไปหา ก็เลยคิดสงสัยว่ามันแปลกอยู่นะครับน้องเขาบอกว่าเจอกันที่โรงแรมอุดมสุขซอย 9 ครับ แล้วเปิดห้องแล้วบอกหมายเลขห้องกับน้องเขาครับเดียวน้องเขาจะเขาไปหาสงสัยเมื่อวานจะมีอาร์มมากไปหน่อย ก็เลยไปเปิดห้อง 128 จำได้ทั้งชาติแน่เลย 555+ โทรบอกน้องเขานิดหนึ่งจะได้ไม่เสียเวลามากน้องเขาบอกว่ากำลังนังแท็กซี่ใกล้ถึงแล้วครับ ( ก็เลยโทรหาน้องเขาอีกที่สักพักก็มีเสียงน้องเขาเคาะประตูมาครับรีบไปเปิดทันทีครับ สิ่งที่เห็นคือมีผู้หญิง3คนมาที่หน้าห้องครับ อ้วนอย่างหมีควายและน้องอีกสองคนดูดีน่ารักเซ็กซี่จัง ผมก็เลยแปลกใจว่าแอะไม่ไช่น้องเนยนี้ครับแล้วแล้วพวกคุณมาทำไหมเขาบอกว่าเขาไปคุยกันในห้องกันก่อนดีกว่านะเอาๆกันก็เลยคุยกันในห้องเขาบอกว่าน้องเนยติดธุระมาไม่ได้เลยส่งพี่มาแทน นั้นและครับสิ่งที่เกิดเสนอว่าจะสวิ๊งน้องไหมในราคา 3000 บาทผมบอกว่ามันแพงไปไหมเขาก็เลยก็โอเคนั้น 2600 ก็ได้ผมตกลงทันที่แต่สิ้งที่คิดมันกายเป็นตกหลุมพรางไปเสียแล้วครับ เริ่มพีธีการได้ปกติจะทำความรู้จักกันก่อนครับอันนี้ถามชื่อก็ไม่บอกแล้วแต่พี่จะเรียกโอเคไม่เป็นไรอาบน้ำก่อนไหมน้องเขาก็เขาไปครับแต่ไปล้างแค่น้องหนูอย่างเดียวพอออกมาก็เลยบอกว่าถอดผ้าออกนะแต่น้องเขาไม่ยอมถอดช่วงบนออกครับผมก็เลยถามทำไหมไม่ถอดช่วงบนออกละทั้งสองคนเลย เดียวมีอะไรกันถึงถอดผมก็ใส่ปลอกเสร็จก้เลยลงนอนมีอะไรกันแต่สิ่งที่ได้คือลงนรกชัดๆครับรายละเอียดบอกว่าทำได้ทุกอย่างยกเว้น ไม่เอาสน ไม่เอาก้น แต่อันนี้ดูนม,เลีย ก็ไม่ได้แถมได้อยู่ท่าเดียวแข็งเหมือนไม้เสียบผีทำได้ 1 นาทีหมดอาร์มทันทีครับผมพอเลยบอกพอก็เลยถามความจริงไปว่าน้องบอกความจริงมาเลยดีกว่าว่าอย่างไร น้องเขาบอกว่าหนูมีแก๊งค์รับหัวคิวมาอีกที่และหนูทำงานขายของอยู่ในห้าง อ้าวนรกเลยครับ กับทันทีฝากบอกเพื่อนด้วยระวังแก๊งค์สุขุมวิทและอุดมสุข ผมมีข้อมูลอยู่ครับรวบรวมมาได้จากพี่ๆและเว๊ปนักชอบนะครับพวกนี้เมื่อเกิดเรื่องจะย้ายเว๊ปหนี้ทันที่ครับ เปลียนข้อมูลทันที่ครับ รูป-ชื่อ-เบอร์โทร แต่สิ่งที่เปลี่ยนไม่ได้คือสถานที่โรงแรมอุดมสุขและแถวสุขวิทเพราะพวกนี้มีเอี่ยวเปอร์เซ็นต์กับโรงแรมครับ ) เตือนๆเพื่อนไว้ครับ
nuttawat65

Re: เตือนเพื่อนๆที่ชอบSLระวังแก๊งค์18มงกุฎสุขุมวิทและอุดมสุข

โพสต์โดย nuttawat65 จันทร์ 11 เม.ย. 2016 4:14 pm

ขอบคุณครับ 8-)
kakmanu

Re: เตือนเพื่อนๆที่ชอบSLระวังแก๊งค์18มงกุฎสุขุมวิทและอุดมสุข

โพสต์โดย kakmanu อาทิตย์ 21 ส.ค. 2016 11:31 am

แต้งกิ้วๆๆๆๆ
goldenslot บนมือถือ
Drive555

โพสต์โดย Drive555 จันทร์ 03 เม.ย. 2017 3:33 pm

casoteaser

โพสต์โดย casoteaser พุธ 05 เม.ย. 2017 11:14 am

อ่านจนจบ น่ากลัวเหมือนกันนะครับ เป็นผมถ้าเอ่ะใจและไม่ได้คนที่เลือกขอผ่านดีกว่า

ขอบคุณมากนะครับ ที่แชร์ประสบการณ์และเป็น อุทาหรณ์ด้วย

gclub
Laila

โพสต์โดย Laila ศุกร์ 12 พ.ค. 2017 10:01 pm

หนูก็อยู่อุดมสุขนะคะ แต่รับเอง ไม่มีเอเย่นต์ไม่มีนายหน้าค่ะ รับประกันคืนค่าห้องถ้าไม่ใช่คนในรูปค่ะ งานชิลค่ะ เน้นคุยรู้เรื่องสบายใจทั้งสองฝ่ายจ้า
Proarm

โพสต์โดย Proarm พุธ 13 ก.ย. 2017 1:49 pm

ระวังน้องที้รับงานแถวจรัญ 13 ชื่อหมวยนะครับอันตรายมากครับ น้องไม่ตรงตามรูป แถมยังจะแบล็คเมล์ ขอเงินเพิ่มด้วย ตอนนี้ผมให้เพื่อนที่เป็นสืบ เตรียมยกเล้าแกงค์นี้แล้ว 0994597560 เบอร์ที่มันใช้ครับ บัญชี ที่โอนเงินชื่อ น.ส.สุรัตน์ ××××...เตือนภัยเลยครับ

ย้อนกลับไปยัง