คำเตือน : ห้ามโอนเงินก่อนทุกกรณี ทางเว็บไซต์ไม่ขอรับผิดชอบต่อกรณีใดๆทั้งสิ้น
เงินอยู่ในกระเป๋าท่าน ท่านต้องระวังเอง ให้ถือคติเงินมาผ้าหลุดไว้
** ยกเว้นน้องๆที่อยู่ในห้อง VIP First Class ที่ได้รับการการันตีจากเว็บไซต์เท่านั้น **
VIP
SBOBET
FIFATH
SBOBETTHAILAND
GODWELBIUS
CRAZYPOKER
KL

อ้วนตุ้ยนุ้ย นมใหญ่จริง เซ็กส์จัด รับเดี่ยว/รับช่วยคู่ @เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

sideline, ไซด์ไลน์, สาวไซด์ไลน์, sideline club, เด็กไซด์ไลน์, หาสาวไซด์ไลน์
ภาพประจำตัวสมาชิก
mookbaa555
ติดต่อ:

อ้วนตุ้ยนุ้ย นมใหญ่จริง เซ็กส์จัด รับเดี่ยว/รับช่วยคู่ @เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

โพสต์โดย mookbaa555 พุธ 04 ม.ค. 2017 7:03 pm

-----[•~•]อ่านข้อมูลก่อนนัดนะคะ[•~•]-----
----------------------------------------------------
พิกัด ฝั่งตรงข้ามเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ(แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด19)
[ โรงแรมแคลิฟอร์เนีย สวีท ค่าโรงแรม 270บาท]
---------------------------------------------------
เปิดห้องแล้วโทรมายืนยันเลขห้อง [มุกใช้เวลาเดินทางประมาณ20นาที+]
**นัดเร่งด่วน ไม่อยากเสียเวลารอโอนค่าโรงแรมให้เปิดรอได้ค่ะ**
---------------------------------------------------
{ นอกพื้นที่ }ไปได้ค่ะแต่ต้องโอนค่าเดินทางก่อนสอบถามทักไลน์เลยค่ะ
# โทร : 062-546-6098 [มุก] ## ไลน์ไอดี : mookbaa555 #
..เรทรับงานปกติ [ ชั่วโมงละ 1,000 บาท ]..ไม่จำกัดน้ำ/ไม่รวมค่าโรงแรม..
..{ รับงานช่วยคู่(แท้,เทียม) } และ { รับงานชาย2(สลับเสียบ) }..
......... ชั่วโมงละ 2,000 สอบถามทักไลน์จร้า..........
[อายุ 24] [สูง 160] [หนัก 110] [สัดส่วน อก50-เอว46-สะโพก48]
อ้วนตุ้ยนุ้ย พุง2ชั้น ผิวสีแทน นมใหญ่จริงนุ่มนิ่มล้นมือ ไม่เคยมีบุตร
*ไม่สด,ไม่ก้น,ไม่รับของทำ*
••••[ เพิ่มเติม ]••••
[1.] ไม่จำกัดอายุลูกค้า,ไม่มีพาหนะก็ได้,พิการก็รับค่ะ
[2.] รับงานที่โรงแรมเท่านั้น ไม่ไปบ้าน,ห้องลูกค้าค่ะ
[3.] ไม่รับโฟน,ไม่แลกวิว,ไม่ได้หาเพื่อนคุยแก้เหงาค่ะ
[4.] มีรูป และ คลิปส่วนตัว ขายค่ะ สอบถามแอดไลน์
[5.] ไม่รับค้างคืน หรือ เหมาวันนะคะ ไม่สะดวกทางไกล
--------------------------------------------------
อาบน้ำ ล้างจู๋ให้ โม๊คถุง ชอบให้เล่นนม ดูดนม มีอารมณ์ร่วม
แฉะง่าย เสร็จไวชอบให้เน้น เล่นท่าได้ ขึ้นได้นิดหน่อย
--------------------------------------------------
•••[ งดต่อราคาทุกกรณีนะคะ ]•••
เมื่อนัดแล้วถือว่าอ่านหมดแล้วนะ[ผิดข้อตกลงจบงานทันทีและไม่คืนเงิน]

รูปภาพ
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง