คำเตือน : ห้ามโอนเงินก่อนทุกกรณี ทางเว็บไซต์ไม่ขอรับผิดชอบต่อกรณีใดๆทั้งสิ้น
เงินอยู่ในกระเป๋าท่าน ท่านต้องระวังเอง ให้ถือคติเงินมาผ้าหลุดไว้
** ยกเว้นน้องๆที่อยู่ในห้อง VIP First Class ที่ได้รับการการันตีจากเว็บไซต์เท่านั้น **
VIP
SBOBET
SBOWIN888
FIFATH
SBOBETTHAILAND
GODWELBIUS
CRAZYPOKER
KL

นักศึกษารับงานเองค่ะ ภายในสดๆไม่มีโทรมค่ะ รับประกันงานค่ะ สะอาดทั้งภายนอกภายใน

sideline, ไซด์ไลน์, สาวไซด์ไลน์, sideline club, เด็กไซด์ไลน์, หาสาวไซด์ไลน์
dewece11

นักศึกษารับงานเองค่ะ ภายในสดๆไม่มีโทรมค่ะ รับประกันงานค่ะ สะอาดทั้งภายนอกภายใน

โพสต์โดย dewece11 พฤหัสฯ. 12 ม.ค. 2017 4:56 pm

นักศึกษารับงานเองค่ะ ภายในสดๆไม่มีโทรมค่ะ รับประกันงานค่ะ
สะอาดทั้งภายนอกภายใน
>ชื่อ ปาร์ตี้ ค่ะ<
สถานที่รับงาน บางนา ศรีณครินทร์
สดวกรับงาน เวลา ที่รับโทรศัพท์ ตลอดค่ะ
กติกา ทำได้ทุกอย่างเน้นตามสั่งเลยค่ะ ยกเว้น เอาข้างหลัง กับเอาสด
เล่นท่าได้ค่ะ มีอะไรกันถอดหมด นวดผ่อนคลายให้ได้ค่ะ
มีชุดเปลี่ยน ชุดนักศึกษา และ อื่นๆค่ะ
ราคารับงาน 2400/3 ชม เอาได้ 2 ครั้ง ค้างคืน 4500 ไม่จำกัด
ติดต่อเบอร์นี้ได้เลยค่ะ 0923324429

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง